STARFSMENN

STARFSMENN

NAFN

STARFSHEITI

NETFANG

SÍMI

FARSÍMI

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Bókhald

alli@sth.is

4708122

8963605

Aðalsteinn Ingólfsson

Forstjóri

adalsteinn@sth.is

4708121

8923432

Ásgeir Gunnarsson

Framkvæmdastjóri veiða

asgeir@sth.is

4708102

8923500

Ásta Steinunn Eiríksdóttir

Aðalbókari

astast@sth.is

4708145

8462931

Bára Ingvadóttir

Launafulltrúi

bara@sth.is

4708120

Bjarney Anna Þórsdóttir

Skrifstofa

bjarney@sth.is

8446949

Bjarni Ó Stefánsson

Vinnslustjóri

bjarni@sth.is

4708114

8673148

Björn Gunnlaugsson

Viðhald skipa

bjorng@sth.is

4708109

8644910

Björn Jón Ævarsson

Vélasalur

velstjorar@sth.is

4708116

8662429

Ðuro Beic (Tale)

Rafmagnsdeild

tale@sth.is

8610236

Eik Aradóttir

Verkefnastjóri

eik@sth.is

4708129

8446839

Erlingur Brynjólfsson

Fiskimjölsverksmiðja

erlingur@sth.is

4782519

8440368

Eva Birgisdóttir

Launafulltrúi

eva@sth.is

4708133

Friðrik Þór Ingvaldsson

Netaverkstæði

netagerd@sth.is

4708125

8690422

Gísli Már Vilhjálmsson

Mötuneyti

motuneyti@sth.is

4708108

6615942

Guðbjörg Kjartansdóttir

Skrifstofa Þorlákshöfn

gudbjorg@sth.is

4708161

Guðmundur H Gunnarsson

Aðstoðarmaður forstjóra - greining og þróun

gudmundur@sth.is

4708124

8599199

Guðrún Ingólfsdóttir

Fjármálastjóri

gudrun@sth.is

4708123

6996103

Gunnar Ásgeirsson

Vinnslustjóri

gunnaras@sth.is

4708111

8672224

Gunnar Ásgeirsson

Stjórnarformaður

gunnar@sth.is

4708110

8981265

Gunnar Egill Sævarsson

Tæknistjóri útgerðar og fasteigna

gunni@sth.is

8990310

Hanna Guðrún Kolbeins

Skrifstofa

hanna@sth.is

4708107

Helga G Þorvarðardóttir

Vigtarmaður

vigt@sth.is

4708113

8656218

Inga Rósa Ingvadóttir

Gæðastjóri

ingar@sth.is

Ingvaldur Mar Ingvaldsson

Rekstrarstjóri Þorlákshöfn

ingvaldur@sth.is

4708162

8232577

Kristín G Ármannsdóttir

Verkefnastjóri

kristin@sth.is

4708134

8954569

Kristinn Þór Óskarsson

Tæknistjóri Krossey

kristinn@sth.is

4708130

8991174

Lilja Aðalsteinsdóttir

Skrifstofa

lilja@sth.is

4708148

Linda Hermannsdóttir

Skrifstofa

linda@sth.is

4708100

Ólafur Jónsson

Vélaverkstæði

olij@sth.is

4708109

8451509

Pálmi S Brynjúlfsson

Verkstjóri

palmi@sth.is

4708136

8482190

Siggerður Aðalsteinsdóttir

Skrifstofa

siggerdur@sth.is

4708147

Sigurður E Karlsson

Verkstjóri

siggik@sth.is

4708104

8929104

Theódór Óskar Þorvaldsson

Skrifstofa

theodor@sth.is

4708103

8657911

Valgeir Jónsson

Viðhald fasteigna

valli@sth.is

8993174

Valgeir Steinarsson

Viðhald fasteigna

valgeir@sth.is

8916353

Þór Halldórsson

Tölvumál

thor@sth.is

4708166

8998921

Þórdís Einarsdóttir

Skrifstofa

thordis@sth.is

4708139

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Bókhald

Aðalsteinn Ingólfsson

Forstjóri

Ásgeir Gunnarsson

Framkvæmdastjóri veiða

Ásta Steinunn Eiríksdóttir

Aðalbókari

Bára Ingvadóttir

Launafulltrúi

Bjarney Anna Þórsdóttir

Skrifstofa

Bjarni Ó Stefánsson

Vinnslustjóri

Björn Gunnlaugsson

Viðhald skipa

Björn Jón Ævarsson

Vélasalur

Ðuro Beic (Tale)

Rafmagnsdeild

Eik Aradóttir

Verkefnastjóri

Erlingur Brynjólfsson

Fiskimjölsverksmiðja

Eva Birgisdóttir

Launafulltrúi

Friðrik Þór Ingvaldsson

Netaverkstæði

Gísli Már Vilhjálmsson

Mötuneyti

Guðbjörg Kjartansdóttir

Skrifstofa Þorlákshöfn

Guðmundur H Gunnarsson

Aðstoðarmaður forstjóra – greining og þróun

Guðrún Ingólfsdóttir

Fjármálastjóri

Gunnar Ásgeirsson

Vinnslustjóri

Gunnar Ásgeirsson

Stjórnarformaður

Gunnar Egill Sævarsson

Tæknistjóri útgerðar og fasteigna

Hanna Guðrún Kolbeins

Skrifstofa

Helga G Þorvarðardóttir

Vigtarmaður

Inga Rósa Ingvadóttir

Gæðastjóri

Ingvaldur Mar Ingvaldsson

Rekstrarstjóri Þorlákshöfn

Kristín G Ármannsdóttir

Verkefnastjóri

Kristinn Þór Óskarsson

Tæknistjóri Krossey

Lilja Aðalsteinsdóttir

Skrifstofa

Linda Hermannsdóttir

Skrifstofa

Ólafur Jónsson

Vélaverkstæði

Pálmi S Brynjúlfsson

Verkstjóri

Siggerður Aðalsteinsdóttir

Skrifstofa

Sigurður E Karlsson

Verkstjóri

Theódór Óskar Þorvaldsson

Skrifstofa

Valgeir Jónsson

Viðhald fasteigna

Valgeir Steinarsson

Viðhald fasteigna

Þór Halldórsson

Tölvumál

Þórdís Einarsdóttir

Skrifstofa

Krossey, 780 Hornafjörður

+354 470 8100

Skinney-Þinganes tekur á móti rafrænum reikningum í gegnum skeytamiðlun Inexchange eða á netfangið reikningar@sth.is