EMPLOYEES

EMPLOYEES

NAME

TITLE

E-MAIL

PHONE

MOBILE

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Bookkeeping

alli@sth.is

4708122

8963605

Aðalsteinn Ingólfsson

CEO

adalsteinn@sth.is

4708121

8923432

Ásgeir Gunnarsson

Managing director - fleet

asgeir@sth.is

4708102

8923500

Ásta Steinunn Eiríksdóttir

Chief bookkeeper

astast@sth.is

4708145

8462931

Bára Ingvadóttir

Pay roll

bara@sth.is

4708120

Bjarney Anna Þórsdóttir

Office

bjarney@sth.is

8446949

Bjarni Ó Stefánsson

Plant manager

bjarni@sth.is

4708114

8673148

Björn Gunnlaugsson

Maintenance of ships

bjorng@sth.is

4708109

8644910

Björn Jón Ævarsson

Engine room

velstjorar@sth.is

4708116

8662429

Ðuro Beic (Tale)

Electrical department

tale@sth.is

8610236

Eik Aradóttir

Project manager

eik@sth.is

4708129

8446839

Erlingur Brynjólfsson

Fish meal plant

erlingur@sth.is

4782519

8440368

Eva Birgisdóttir

Pay roll

eva@sth.is

4708133

Friðrik Þór Ingvaldsson

Fishing gear

netagerd@sth.is

4708125

8690422

Gísli Már Vilhjálmsson

Cafeteria

motuneyti@sth.is

4708108

6615942

Guðbjörg Kjartansdóttir

Office Þorlákshöfn

gudbjorg@sth.is

4708161

Guðmundur H Gunnarsson

Strategic assistant to the CEO

gudmundur@sth.is

4708124

8599199

Guðrún Ingólfsdóttir

Financial manager

gudrun@sth.is

4708123

6996103

Gunnar Ásgeirsson

Plant manager

gunnaras@sth.is

4708111

8672224

Gunnar Ásgeirsson

COB

gunnar@sth.is

4708110

8981265

Gunnar Egill Sævarsson

Technical manager og fishing and buildings

gunni@sth.is

8990310

Hanna Guðrún Kolbeins

Office

hanna@sth.is

4708107

Helga G Þorvarðardóttir

Product weighing

vigt@sth.is

4708113

8656218

Inga Rósa Ingvadóttir

Quality Manager

ingar@sth.is

Ingvaldur Mar Ingvaldsson

Operations manager - Þorlákshöfn

ingvaldur@sth.is

4708162

8232577

Kristín G Ármannsdóttir

Project manager

kristin@sth.is

4708134

8954569

Kristinn Þór Óskarsson

Technical manager

kristinn@sth.is

4708130

8991174

Lilja Aðalsteinsdóttir

Office

lilja@sth.is

4708148

Linda Hermannsdóttir

Office

linda@sth.is

4708100

Ólafur Jónsson

Workshop

olij@sth.is

4708109

8451509

Pálmi S Brynjúlfsson

Foreman

palmi@sth.is

4708136

8482190

Siggerður Aðalsteinsdóttir

Office

siggerdur@sth.is

4708147

Sigurður E Karlsson

Foreman

siggik@sth.is

4708104

8929104

Theódór Óskar Þorvaldsson

Office

theodor@sth.is

4708103

8657911

Valgeir Jónsson

Maintenance

valli@sth.is

8993174

Valgeir Steinarsson

Maintenance

valgeir@sth.is

8916353

Þór Halldórsson

Computer systems

thor@sth.is

4708166

8998921

Þórdís Einarsdóttir

Office

thordis@sth.is

4708139

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Bookkeeping

Aðalsteinn Ingólfsson

CEO

Ásgeir Gunnarsson

Managing director – fleet

Ásta Steinunn Eiríksdóttir

Chief bookkeeper

Bára Ingvadóttir

Pay roll

Bjarni Ó Stefánsson

Plant manager

Björn Gunnlaugsson

Maintenance of ships

Björn Jón Ævarsson

Engine room

Ðuro Beic (Tale)

Electrical department

Eik Aradóttir

Project manager

Erlingur Brynjólfsson

Fish meal plant

Eva Birgisdóttir

Pay roll

Friðrik Þór Ingvaldsson

Fishing gear

Guðbjörg Kjartansdóttir

Office Þorlákshöfn

Guðmundur H Gunnarsson

Strategic assistant to the CEO

Guðrún Ingólfsdóttir

Financial manager

Gunnar Ásgeirsson

Plant manager

Gunnar Ásgeirsson

COB

Gunnar Egill Sævarsson

Technical manager og fishing and buildings

Hanna Guðrún Kolbeins

Office

Helga G Þorvarðardóttir

Product weighing

Ingvaldur Mar Ingvaldsson

Operations manager – Þorlákshöfn

Kristinn Þór Óskarsson

Technical manager

Kristín G Ármannsdóttir

Project manager

Lilja Aðalsteinsdóttir

Office

Linda Hermannsdóttir

Office

Ólafur Jónsson

Workshop

Pálmi S Brynjúlfsson

Foreman

Siggerður Aðalsteinsdóttir

Office

Sigurður E Karlsson

Foreman

Valgeir Jónsson

Maintenance

Valgeir Steinarsson

Maintenance

Þór Halldórsson

Computer systems

Þórdís Einarsdóttir

Office

Gísli Már Vilhjálmsson

Cafeteria

Theódór Óskar Þorvaldsson

Office

Bjarney Anna Þórsdóttir

Office

Inga Rósa Ingvadóttir

Quality Manager

Krossey, 780 Hornafjörður

+354 470 8100

Skinney-Þinganes tekur á móti rafrænum reikningum í gegnum skeytamiðlun Inexchange eða á netfangið reikningar@sth.is

Krossey, 780 Hornafjörður

+354 470 8100

sth@sth.is